Ghi chú đến thành viên
Go Back   4vn.eu > Giải Trí > Tàng ảnh lâu > Mỹ Nhân Cốc > Vẻ đẹp phụ nữ Việt Nam
Gởi Ðề Tài Mới Trả lời
 
Ðiều Chỉnh
  #1  
Old 18-12-2010, 09:22 PM
Thinhbobo's Avatar
Thinhbobo Thinhbobo is offline
Đệ nhất biến thái 4vn
Trời đánh - Thánh vật
Viện trưởng viện phá thai

Yêu Màu Tím, Ghét Sự Thủy Chung
 
Tham gia: Oct 2008
Đến từ: Nam Định
Bài gởi: 14,137
Thời gian online: 1 tháng 0 tuần 4 ngày
Xu: 101
Thanks: 6,110
Thanked 199,106 Times in 10,458 Posts
Diệu Thu - cô nàng Miss Teen có nụ cười sáng bừng

Sở hữu một gương mặt sáng và nụ cười tuơi rói, nên Miss teen Diệu Thu khiến ai cũng phải ngoái nhìn í!!!
Full name: Nguyễn Diệu Thu

Birthday: 18/10/1992

Nickname: Bống

Sở thích: ca hát

Năng khiếu: ca hát, khiêu vũ

Hiện đang học tại trường ĐH Kinh Tế Quốc Dân Hà Nội




Các chủ đề khác cùng chuyên mục này:

Tài sản của Thinhbobo

Chữ ký của Thinhbobo


Hạnh phúc là gì ?????
Hạnh phúc là khi tất cả các Lỗ đều thông

Cứ tưởng ta đã phiêu diêu tự tại nhưng vẫn không thể thoát khỏi được cuộc đời có quá nhiều ràng buộc này




Trả Lời Với Trích Dẫn
  #2  
Old 19-12-2010, 01:32 PM
Yasha's Avatar
Yasha Yasha is offline
Thần Tộc Chi Chủ-Thần Thoại-Hận đời vô đối
 
Tham gia: Dec 2009
Đến từ: Châu Á
Bài gởi: 1,812
Thời gian online: 1 tháng 0 tuần 4 ngày
Xu: 5,001
Thanks: 2,666
Thanked 18,718 Times in 1,357 Posts
miss teen con tệ hơn tấm này nữa

Tài sản của Yasha
Ma lửa Trân Châu Phi tiêu Thiên Hoả Nhẫn đại gia
Chữ ký của Yasha
Ưa thích cá nhân không nhiều lắm, đặc thù ham mê không có. Đơn giản mà nói, ta là người chính trực, thiện lương, ngoại trừ quá soái (đẹp trai), có lẽ không có khác cái gì khuyết điểm.
Trả Lời Với Trích Dẫn
  #3  
Old 19-12-2010, 01:33 PM
Yasha's Avatar
Yasha Yasha is offline
Thần Tộc Chi Chủ-Thần Thoại-Hận đời vô đối
 
Tham gia: Dec 2009
Đến từ: Châu Á
Bài gởi: 1,812
Thời gian online: 1 tháng 0 tuần 4 ngày
Xu: 5,001
Thanks: 2,666
Thanked 18,718 Times in 1,357 Posts
miss teen còn tệ hơn tấm này nữa

Tài sản của Yasha
Ma lửa Trân Châu Phi tiêu Thiên Hoả Nhẫn đại gia
Trả Lời Với Trích Dẫn
Đã có 2 Thành viên nói CÁM ƠN đến bài viết rất có ích của Yasha
  #4  
Old 19-12-2010, 01:45 PM
Phiêu's Avatar
Phiêu Phiêu is offline

Nguyện Đọa Lạc Vì Em
Nhưng Mà Em Ở Đâu?
 
Tham gia: Jan 2009
Đến từ: Nơi chẳng còn gì
Bài gởi: 3,006
Thời gian online: 3 tháng 1 tuần 1 ngày
Xu: -28,529
Thanks: 1,770
Thanked 29,590 Times in 1,203 Posts
Con Thần làm trò à? Sao có 2 bài giống nhau thế kia, xóa bớt 1 bài đi! Không thích em mít này!
Tài sản của Phiêu
Phu nhân tóc hồng Thiên Hoả Nòng Nọc 2 Gấu Trúc Đoạ Lạc 4 Đoạ Lạc 7 Công chúa MANTA
Chữ ký của Phiêu
Cuộc đời, cũng giống như hành trình leo núi, chỉ có thể thực hiện được bằng nỗ lực không ngừng để leo lên, và đôi khi phải bằng từng bước tiến chậm chạp, đau đớn nối tiếp nhau
Trả Lời Với Trích Dẫn
Người này đã nói CÁM ƠN đến vài viết vô cùng hữu ích của Phiêu
  #5  
Old 08-03-2012, 01:09 AM
vuvannam vuvannam is offline
Nhập Môn Tu Luyện
 
Tham gia: Oct 2011
Đến từ: thuong tin- ha noi
Bài gởi: 36
Thời gian online: 18 giờ 52 phút 25 giây
Xu: 0
Thanks: 1
Thanked 0 Times in 0 Posts
chẹp. cái ban công giảng đường G3 đây mà.
nhìn cũng bình thường thui mà
Tài sản của vuvannam

Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Từ khóa được google tìm thấy
diệu thu miss teen, miss nguyen dieu thu, miss teen dieu thu

Ðiều Chỉnh


©2008 - 2014. Bản quyền thuộc về hệ thống vui chơi giải trí 4vn.eu™
Diễn đàn phát triển dựa trên sự đóng góp của tất cả các thành viên
Tất cả các bài viết tại 4vn.eu thuộc quyền sở hữu của người đăng bài
Vui lòng ghi rõ nguồn gốc khi các bạn sử dụng thông tin tại 4vn.eu™