Ghi chú đến thành viên
Go Back   4vn.eu > Giải Trí > Tàng ảnh lâu > Mỹ Nhân Cốc
Gởi Ðề Tài Mới Trả lời
 
Ðiều Chỉnh
  #1  
Old 11-01-2011, 12:38 PM
daxuhi's Avatar
daxuhi daxuhi is offline
Phá Quan Hạ Sơn
 
Tham gia: Dec 2010
Đến từ: ๑۩۞۩๑ TRÊN TRỜI ๑۩۞۩๑
Bài gởi: 160
Thời gian online: 5 phút 56 giây
Xu: 0
Thanks: 167
Thanked 608 Times in 105 Posts
Mariko Shinoda, số đo khiêm tốn nhưng cực hấp dẫn.

Mariko Shinoda

Name: Mariko Shinoda
Japanese name: 篠田麻里子, しのだ まりこ
Nickname: 麻里子様、しのまり、しーまり
Birthdate: March 11, 1986
Current Age 25 years old
Fukuoka City, Japan Itoshima Hometown
Blood type: A
Height: 168cm
Weight kg
Meausrements: B87 - W60 - H90 cm
Occupation: Gravure idol
Female idol group "AKB48" A member of the team, and fashion. Maehara, Fukuoka City (now City Itoshima) from



Các chủ đề khác cùng chuyên mục này:

Tài sản của daxuhi

Chữ ký của daxuhi
disciplina vere perfecta
Trả Lời Với Trích Dẫn
Đã có 10 Thành viên nói CÁM ƠN đến bài viết rất có ích của daxuhi
  #2  
Old 11-01-2011, 08:37 PM
hawkleopard's Avatar
hawkleopard hawkleopard is offline
Love me if you dare - Kiss me if you can
Tung hoành bốn bể
Đệ nhất hắc lào
 
Tham gia: Jan 2009
Đến từ: HCMC
Bài gởi: 1,163
Thời gian online: 4 tháng 4 tuần 1 ngày
Xu: 2,040
Thanks: 2,122
Thanked 330 Times in 143 Posts
đẹp thật đó nhưng ta chỉ mún .... thôi
Tài sản của hawkleopard
Dong Binh Thiên Cấp Teen 10x
Chữ ký của hawkleopard
thiên vô tình sao có thể trách ta hữu tình !!!
Trả Lời Với Trích Dẫn
Người này đã nói CÁM ƠN đến vài viết vô cùng hữu ích của hawkleopard
  #3  
Old 11-01-2011, 10:36 PM
Gà_HN's Avatar
Gà_HN Gà_HN is offline
Đội Xung Kích
 
Tham gia: Jul 2010
Đến từ: ha noi
Bài gởi: 637
Thời gian online: 3 tháng 1 tuần 6 ngày
Xu: 0
Thanks: 2,363
Thanked 106 Times in 89 Posts
ngon lắm.thanksssssssssssssssssssssssssssssssssssss
Tài sản của Gà_HN

Trả Lời Với Trích Dẫn
Người này đã nói CÁM ƠN đến vài viết vô cùng hữu ích của Gà_HN
  #4  
Old 13-01-2011, 01:01 PM
daxuhi's Avatar
daxuhi daxuhi is offline
Phá Quan Hạ Sơn
 
Tham gia: Dec 2010
Đến từ: ๑۩۞۩๑ TRÊN TRỜI ๑۩۞۩๑
Bài gởi: 160
Thời gian online: 5 phút 56 giây
Xu: 0
Thanks: 167
Thanked 608 Times in 105 Posts
Chân thành cảm ơn chư vị đồng đạo
Tài sản của daxuhi

Trả Lời Với Trích Dẫn
  #5  
Old 13-01-2011, 01:13 PM
No.1412's Avatar
No.1412 No.1412 is offline
Nhập Môn Tu Luyện
 
Tham gia: Apr 2009
Đến từ: U Minh Cốc
Bài gởi: 28
Thời gian online: 1 tuần 2 ngày 14 giờ
Xu: 0
Thanks: 7
Thanked 9 Times in 7 Posts
Hợp với gu của mình, chỉ thích nhỏ nhỏ vậy...
Tài sản của No.1412

Chữ ký của No.1412
//get4all.biz
Trả Lời Với Trích Dẫn
Trả lời

Từ khóa được google tìm thấy
mariko shinoda, mariko shinoda dich, mariko shinoda weight, shinoda mariko, shinoda mariko cuck, yêu mariko shinoda

Ðiều Chỉnh


©2008 - 2014. Bản quyền thuộc về hệ thống vui chơi giải trí 4vn.eu™
Diễn đàn phát triển dựa trên sự đóng góp của tất cả các thành viên
Tất cả các bài viết tại 4vn.eu thuộc quyền sở hữu của người đăng bài
Vui lòng ghi rõ nguồn gốc khi các bạn sử dụng thông tin tại 4vn.eu™